Mon, 12/06/2017

கோலாலம்பூர் வானூர்தி நிலையத்தின் குடிவரவு அலுவலகத்தில் தலைவர் வைகோ அவர்கள் அமர வைக்கப்பட்டிருந்த காட்சி. உணவு அருந்தாமல், தண்ணீர்கூடப் பருகாமல் உட்கார்ந்து இருக்கின்றார்

Sat, 06/05/2017

மறுமலர்ச்சி தி.மு.க 24 ஆம் ஆண்டு தொடக்க விழா

Fri, 14/04/2017

சட்ட மாமேதை பாபாசாகேப் டாக்டர் அம்பேத்கர் பிறந்தநாள் விழா
மல்லை சத்யா மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினார்

Fri, 31/03/2017

மக்கள் திலகம் புரட்சித் தலைவர் எம்.ஜி.ஆர். அவர்களின் நூற்றாண்டு விழா

Mon, 27/03/2017

நிதி அமைச்சர் அருண் ஜெட்லி அவர்களுடன் வைகோ சந்திப்பு

தமிழக விவசாயிகளின் கோரிக்கையை முன்வைத்தார்

Tue, 21/03/2017

வைகோ தலைமையில் கலிங்கபட்டியில் மது ஒழிப்பு விழிப்புணர்வு பேரணி

Tue, 07/03/2017

கேரள முதல்வர் பினராயி விஜயன் அவர்களுடன் வைகோ சந்திப்பு

Mon, 13/02/2017

வைகோ சீமைக் கருவேல மரங்களைஅகற்றும் படங்கள்

Wed, 08/02/2017

புதிய நிர்வாகிகளுக்கு கழகப் பொதுச்செயலாளர் அவர்கள் வாழ்த்து

Thu, 12/01/2017

தேசியப் பேரிடர் மீட்பு நிதியில் இருந்து
தமிழ்நாட்டுக்கு நிதி வழங்க வேண்டும்!
நிதி அமைச்சர் அருண் ஜெட்லியிடம் வைகோ கோரிக்கை

 
Copyright © Marumalarchi DMK, All rights reserved
Best viewed in Firefox, 1024x768 resolution or greater
Terms and Conditions
Post your feedback

Developed and Maintained by
G. Karthikeyan
D. Subhas, S/o Dr. R. Dandapani (Late)