Wed, 01/03/2017

பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு - பத்தாம் வகுப்பு அரசு பொதுத்தேர்வு

வைகோ வாழ்த்து

Mon, 27/02/2017

சீமைக் கருவேல மரங்களை அகற்ற தமிழக அரசு உடனே சட்டம் கொண்டுவந்து தாராளமாக நிதி வழங்க வேண்டும்!
‘வைகோவின் பணி நாட்டுக்குச் செய்யும் சேவை’!

சென்னை உயர்நீதிமன்ற மதுரைக் கிளை பாராட்டு

Sun, 26/02/2017

மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்
25-ஆவது பொதுக்குழு
கோவை - 26.02.2017

தீர்மானங்கள்

Sat, 25/02/2017

நிலவளம், நீர்வளத்தை அழிக்கும் ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டம்;
மத்திய அரசைக் கண்டித்து
பிப்ரவரி 28 இல் நெடுவாசலில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்

வைகோ அறிவிப்பு

Fri, 24/02/2017

மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகத்தின்
உயர்நிலைக்குழு, மாவட்டச் செயலாளர்கள் கூட்டம்,

பொதுக்குழு - கோவையில் நடைபெறுகின்றது!

Wed, 22/02/2017

அனைத்து விவசாயிகளுக்கும்
வறட்சி நிவாரணம் வழங்க வேண்டும்
வைகோ வலியுறுத்தல்

Sun, 19/02/2017

நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பில் தமிழக சட்ட விதிகளில், நாடாளுமன்ற மரபுகளில்
ரகசிய வாக்கெடுப்புக்கு இடமே இல்லை

வைகோ அறிக்கை

Fri, 17/02/2017

காவிரியின் குறுக்கே அணைகள் கட்டக் கர்நாடகம் முடிவு!
மத்திய அரசு தடுத்து நிறுத்த வேண்டும்

வைகோ அறிக்கை

Thu, 16/02/2017

காவிரியின் குறுக்கே அணைகள் கட்டக் கர்நாடகம் முடிவு!
மத்திய அரசு தடுத்து நிறுத்த வேண்டும்

வைகோ அறிக்கை

Mon, 13/02/2017

வீரணாபுரம், பிள்ளையார்குளம் கிராமங்களில் மாணவர்கள் பொதுமக்களுடன்

சீமைக் கருவேல மரங்களை வைகோ அகற்றினார்!

 
Copyright © Marumalarchi DMK, All rights reserved
Best viewed in Firefox, 1024x768 resolution or greater
Terms and Conditions
Post your feedback

Developed and Maintained by
G. Karthikeyan
D. Subhas, S/o Dr. R. Dandapani (Late)