Sun, 30/09/2012

மத்திய அரசு
பொது நுழைவுத் தேர்வை இரத்து செய்ய வேண்டும்
இல்லையேல் அறப்போர்
வைகோ அறிக்கை

Sat, 29/09/2012

அக்டோபர் 2 : மறைமலை நகரில்
வைகோ தலைமையில் உண்ணாநிலை அறப்போராட்டம்

Mon, 24/09/2012

மூன்று கட்ட மதுவிலக்குப் பிரச்சாரம்
அக்டோபர் 2 : மறைமலை நகரில்
வைகோ தலைமையில் உண்ணாநிலை அறப்போராட்டம்

Sat, 22/09/2012

சாஞ்சி சென்று திரும்பும் தலைவர் வைகோவை வரவேற்க
கழகக்கொடி ஏந்தி அணிவகுத்து வாரீர்!

Tue, 18/09/2012

தமிழகம் எங்கும் மூன்று கட்ட மதுவிலக்குப் பிரச்சாரம்
வைகோ அறிவிப்பு

Wed, 12/09/2012

மத்தியப் பிரதேச சாஞ்சியில்,
ராஜபக்சேவுக்கு எதிரான அறப்போராட்டம் திட்டமிட்டபடி நடக்கும்
வைகோ அறிக்கை

Wed, 05/09/2012

Letter to Chief Minister of Madhaya Pradesh

Sat, 05/05/2012

மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்
19-ஆம் ஆண்டுத் தொடக்க விழா

Tue, 24/04/2012

செங்கற்பட்டு சிறப்பு முகாமில் நீண்ட நாட்களாக அடைபட்டுக்
கிடக்கும் ஈழத் தமிழர்களை உடனடியாக விடுதலை செய்திடுக!
வைகோ அறிக்கை

Mon, 20/02/2012

சங்கரன்கோவில் இடைத்தேர்தலில், ம.தி.மு.க. வேட்பாளர் டாக்டர் சதன் திருமலைக்குமார்!
மக்களிடம் செல்வோம்;
உறுதியாக வெல்வோம்!

தாயகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர்கள் கூட்டத்தில் வைகோ!

 
Copyright © Marumalarchi DMK, All rights reserved
Best viewed in Firefox, 1024x768 resolution or greater
Terms and Conditions
Post your feedback

Developed and Maintained by
G. Karthikeyan
D. Subhas, S/o Dr. R. Dandapani (Late)