Fri, 18/01/2013

சென்னை புத்தகக் காட்சியில்
வைகோ பேசுகிறார்!

Tue, 27/11/2012

ஈழத்தமிழர் படுகொலையில் சிங்கள அரசுக்கு உதவிய இந்திய அரசு மீது,
விசாரணை ஆணையம் அமைக்க வேண்டும்!
- வைகோ

Tue, 16/10/2012

ஸ்டெர்லைட் நச்சு ஆலை மனித உயிர்களை அழிக்கும்;
சுற்றுச்சூழலை நாசமாக்கும்!

அமெரிக்க சுற்றுச்சூழல் விஞ்ஞானியின் கருத்தை முன்வைத்து,
உச்சநீதிமன்றத்தில் வைகோ வாதம் !

Tue, 08/05/2012

சென்னை திருவான்மியூரில், 6.5.2012 அன்று, நடைபெற்ற
ம.தி.மு.க. 19 ஆம் ஆண்டுத் தொடக்கவிழா பொதுக்கூட்டத்தில்
வைகோ குற்றச்சாட்டு!

Thu, 19/04/2012

‘பிரபாகரன் : தமிழர் எழுச்சியின் வடிவம்’ நூல்
தமிழரின் வீர வரலாற்று ஆவணம்

Fri, 17/02/2012

மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழக
வழக்கறிஞர்கள் கலந்துரையாடல் கூட்டம்!

Fri, 10/02/2012

20 ஆவது பொதுக்குழு
சென்னை - 10.2.2011
தீர்மானங்கள்

Sat, 17/12/2011

Watch Vaiko's Interview on Polimer TV

Wed, 19/10/2011

மூன்று தமிழர்கள் தூக்கு குறித்த வழக்கு;
உச்சநீதிமன்றத்தில் நடைபெற்ற வாதம்

Thu, 04/08/2011

Genocide of Eelam Tamils : Hearts Bleed
வைகோ தயாரித்து உள்ள ஆங்கிலக் குறுவட்டு,
டெல்லியில் வெளியீடு!

 
Copyright © Marumalarchi DMK, All rights reserved
Best viewed in Firefox, 1024x768 resolution or greater
Terms and Conditions
Post your feedback

Developed and Maintained by
G. Karthikeyan
D. Subhas, S/o Dr. R. Dandapani (Late)