Tue, 06/11/2012

ஸ்டெர்லைட் வழக்கு:
‘உண்மையை மறைத்த தமிழ்நாடு மாசு கட்டுப்பாடு வாரியம்’
வைகோ வாதம்

Sat, 15/09/2012

சில்லரை வணிகத்தில் நேரடி அன்னிய முதலீடு
அனுமதியைத் திரும்பப் பெற வேண்டும்
வைகோ அறிக்கை

Sat, 12/05/2012

18 ஆம் ஆண்டில் அடி எடுத்துவைக்கும் ம.தி.மு.க-வின் கொடியை வைகோ ஏற்றிய ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று நடந்த சந்திப்பு இது...

Fri, 20/04/2012

மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழக உயர்நிலைக்குழு, மாவட்டச் செயலாளர்கள், ஆட்சிமன்றக்குழு, அரசியல் ஆலோசனைக்குழு, அரசியல் ஆய்வு மய்ய உறுப்பினர்கள் கூட்டம் இன்று (20.04.2012 வெள்ளிக்கிழமை) காலை கழக அவைத்தலைவர் திரு. திருப்பூர் சு.துரைசாமி அவர்கள் தலைமையில், சென்னை, தாயகத்தில் நடைபெற்றது.

Sat, 31/03/2012

மக்கள் விரோத ஜெயலலிதா அரசின் மற்றொரு தாக்குதல்!
மின்கட்டண உயர்வை, உடனடியாகத் திரும்பப் பெற வேண்டும்!
வைகோ கண்டனம்

Fri, 30/03/2012

விடுதலைப்புலிகள் மீதான தடையை
நீக்கக் கோரி வழக்கு

Mon, 26/03/2012

நிதிநிலை அறிக்கை:
வளர்ச்சிக்கு வழி இல்லை!
வைகோ கருத்து

Wed, 21/03/2012

பணநாயகம் தற்காலிகமாக வென்றது
ஜனநாயகத்தை வெற்றி பெறச் செய்ய, தொடர்ந்து போராடுவோம்

வைகோ அறிக்கை

Fri, 16/03/2012

மத்திய பட்ஜெட் ஏட்டுச் சுரைக்காய்
மக்களுக்குப் பயன் தராது!
வைகோ கருத்து

Wed, 14/03/2012

இரயில்வே பட்ஜெட்டில்
தமிழகம் ஒட்டுமொத்தமாகப் புறக்கணிப்பு!
வைகோ கண்டனம்

 
Copyright © Marumalarchi DMK, All rights reserved
Best viewed in Firefox, 1024x768 resolution or greater
Terms and Conditions
Post your feedback

Developed and Maintained by
G. Karthikeyan
D. Subhas, S/o Dr. R. Dandapani (Late)