Wed, 25/01/2012

விகடன் மேடை - வைகோ

Wed, 17/01/2018

டெல்லியில் தமிழக மருத்துவ மாணவர் சரத்பிரபு மர்ம மரணம்!
நீதி விசாரணை நடத்துக!

வைகோ வலியுறுத்தல்

Mon, 18/12/2017

எஸ்.சி., எஸ்.டி. மாணவர்களை
தேர்வு எழுத முடியாத நிலைக்குத் தள்ளிய அதிமுக அரசு

வைகோ கண்டனம்

Thu, 14/12/2017

உயர்நிலைப் பள்ளிகளில் 950
தலைமை ஆசிரியர் பணியிடங்களை உடனே நிரப்புக!

வைகோ வலியுறுத்தல்

Mon, 11/12/2017

தமிழக மருத்துவ மாணவர்கள் போராட்டம்!

அரசு பேச்சுவார்த்தை நடத்தி தீர்வு காண வேண்டும்

Sat, 04/11/2017

மருத்துவக் கல்லூரி மாணவர் சேர்க்கையில் ஊழல்;
முழு விசாரணை தேவை

வைகோ வலியுறுத்தல்

Fri, 01/09/2017

மாணவி அனிதாவின் சோக மரணத்திற்கு
மத்திய அரசே குற்றவாளி !
வைகோ அறிக்கை

Wed, 30/08/2017

அரசுப் பள்ளிகளை தனியாரிடம் தாரை வார்க்க
நிதி ஆயோக் பரிந்துரை!

வைகோ கண்டனம்

Tue, 08/08/2017

மருத்துவக் கல்விக்கு நீட் நுழைவுத் தேர்வைத் திணிக்கும்
மத்திய அரசைக் கண்டித்தும்; நிரந்தர விலக்கு அளிக்கக் கோரியும்

மறுமலர்ச்சி தி.மு.க. மாணவர் அணி சார்பில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்

வைகோ அறிவிப்பு

Tue, 01/08/2017

சமையல் எரிவாயு மானியம் இரத்து;
பொதுவிநியோகத் திட்டத்தை முடக்க சதி!

வைகோ கடும் கண்டனம்

 

உருவாக்கம் மற்றும் பராமரிப்பு
திரு. கார்த்திகேயன்
த. சுபாஷ், த/பெ Dr. இரா. தண்டபானி (Late)