Mon, 24/07/2017

தமிழகத்தை அழிக்கும் பெட்ரோலிய முதலீட்டு மண்டலம்!

மத்திய-மாநில அரசுகளுக்கு வைகோ கண்டனம்

Sat, 03/06/2017

கதிராமங்கலம் மீத்தேன் திட்டத்திற்குத்
தமிழக அரசு ஒப்புதல் தரக் கூடாது!
வைகோ அறிக்கை

Mon, 15/05/2017

மரபணு மாற்று கடுகு உற்பத்திக்கு அனுமதி அளிக்கும் முடிவை
மத்திய அரசு கைவிட வேண்டும்

வைகோ அறிக்கை

Tue, 09/05/2017

நீட் நுழைவுத் தேர்வு மையங்களில்
மாணவர்களுக்கு நேர்ந்த மனிதப் பண்பற்ற கொடுமைகள்!

வைகோ கண்டனம்

Mon, 27/02/2017

சீமைக் கருவேல மரங்களை அகற்ற தமிழக அரசு உடனே சட்டம் கொண்டுவந்து தாராளமாக நிதி வழங்க வேண்டும்!
‘வைகோவின் பணி நாட்டுக்குச் செய்யும் சேவை’!

சென்னை உயர்நீதிமன்ற மதுரைக் கிளை பாராட்டு

Tue, 31/01/2017

வைகோ தொடுத்த வழக்கு;

மதுரை உயர்நீதிமன்றம் திட்டவட்ட ஆணை!

Thu, 12/01/2017

தேசியப் பேரிடர் மீட்பு நிதியில் இருந்து
தமிழ்நாட்டுக்கு நிதி வழங்க வேண்டும்!
நிதி அமைச்சர் அருண் ஜெட்லியிடம் வைகோ கோரிக்கை

Mon, 09/01/2017

தேசிய விடுமுறை நாள்கள் பட்டியலில் இருந்து தைப்பொங்கல் நீக்கம்

வைகோ கடும் கண்டனம்

Tue, 16/08/2016

காவிரியின் குறுக்கே தடுப்பு அணை கட்ட நிதி ஒதுக்கீடு!

கர்நாடகா மற்றும் மத்திய அரசுக்கு வைகோ கண்டனம்

Thu, 28/04/2016

மக்கள் நலக்கூட்டணி

2016 தமிழக சட்டமன்ற தேர்தல் அறிக்கை

உள்ளடக்கம்

 

உருவாக்கம் மற்றும் பராமரிப்பு
திரு. கார்த்திகேயன்
த. சுபாஷ், த/பெ Dr. இரா. தண்டபானி (Late)