Sat, 07/10/2017

விளைநிலங்களைப் பாதிக்கும், கெயில் நிறுவன எரிவாயு திட்டத்திற்கு
தமிழக அரசு அனுமதி அளிக்கக் கூடாது
வைகோ வலியுறுத்தல்

Wed, 13/09/2017

நெடுவாசலில் ஹைட்ரோ கார்பன் எரிவாயு எடுக்கும்
திட்டத்துக்குத் தடை விதிக்க வேண்டும்

Tue, 01/08/2017

சமையல் எரிவாயு மானியம் இரத்து;
பொதுவிநியோகத் திட்டத்தை முடக்க சதி!

வைகோ கடும் கண்டனம்

Fri, 28/07/2017

கடலூர், நாகப்பட்டினம் மாவட்டங்களில்
பெட்ரோலிய முதலீட்டு மண்டலம் அமைக்கும் திட்டத்தைக் கைவிடக் கோரி
மறுமலர்ச்சி தி.மு.க., சார்பில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்

வைகோ அறிவிப்பு

Mon, 24/07/2017

தமிழகத்தை அழிக்கும் பெட்ரோலிய முதலீட்டு மண்டலம்!

மத்திய-மாநில அரசுகளுக்கு வைகோ கண்டனம்

Sat, 03/06/2017

கதிராமங்கலம் மீத்தேன் திட்டத்திற்குத்
தமிழக அரசு ஒப்புதல் தரக் கூடாது!
வைகோ அறிக்கை

Mon, 15/05/2017

மரபணு மாற்று கடுகு உற்பத்திக்கு அனுமதி அளிக்கும் முடிவை
மத்திய அரசு கைவிட வேண்டும்

வைகோ அறிக்கை

Tue, 09/05/2017

நீட் நுழைவுத் தேர்வு மையங்களில்
மாணவர்களுக்கு நேர்ந்த மனிதப் பண்பற்ற கொடுமைகள்!

வைகோ கண்டனம்

Mon, 27/02/2017

சீமைக் கருவேல மரங்களை அகற்ற தமிழக அரசு உடனே சட்டம் கொண்டுவந்து தாராளமாக நிதி வழங்க வேண்டும்!
‘வைகோவின் பணி நாட்டுக்குச் செய்யும் சேவை’!

சென்னை உயர்நீதிமன்ற மதுரைக் கிளை பாராட்டு

Tue, 31/01/2017

வைகோ தொடுத்த வழக்கு;

மதுரை உயர்நீதிமன்றம் திட்டவட்ட ஆணை!

 

உருவாக்கம் மற்றும் பராமரிப்பு
திரு. கார்த்திகேயன்
த. சுபாஷ், த/பெ Dr. இரா. தண்டபானி (Late)