Fri, 09/02/2018

பேருந்துக் கட்டண உயர்வைக் கண்டித்தும்
திரும்பப் பெற வலியுறுத்தியும் 13.02.2018 அன்று
மாவட்டத் தலைநகரங்களில் நடைபெறும் கண்டனப் பொதுக்கூட்டத்தில்

மறுமலர்ச்சி தி.மு.க. சார்பில் பங்கேற்போர் பட்டியல்

Mon, 05/02/2018

கச்சத்தீவு புனித அந்தோனியார் திருவிழாவுக்கு
பாரம்பரிய மீனவர்கள் நாட்டுப் படகில் செல்லத் தடை?

வைகோ கண்டனம்

Thu, 01/02/2018

மத்திய அரசின் மூன்றரை ஆண்டுகால ஆட்சியின்
தோல்வியைப் பறைசாற்றும் நிதிநிலை அறிக்கை

வைகோ கருத்து

Mon, 08/01/2018

ஆளுநர் உரை கவைக்கு உதவாத ஏட்டுச் சுரைக்காய்!

வைகோ அறிக்கை

Sat, 06/01/2018

கிராம நிர்வாக அலுவலர் போராட்டத்தால்
சான்றிதழ்கள் பெற முடியாமல் மக்கள் அவதி!

தமிழக அரசின் மெத்தனப் போக்குக்கு வைகோ கண்டனம்

Fri, 05/01/2018

போக்குவரத்துத் தொழிலாளர்கள்
போராட்டத்திற்குத் தமிழக அரசே காரணம்!

வைகோ கண்டனம்

Tue, 14/11/2017

தமிழக மீனவர்கள் மீது
இந்தியக் கடலோரக் காவல்படை துப்பாக்கிச் சூடு!

வைகோ கடும் கண்டனம்

Mon, 07/08/2017

பெட்ரோல் டீசலுக்கு ஜி.எஸ்.டி. வரி இல்லாததால்
மதிப்புக் கூட்டு வரியை தமிழக அரசு குறைக்க வேண்டும்

வைகோ அறிக்கை

Tue, 01/08/2017

சமையல் எரிவாயு மானியம் இரத்து;
பொதுவிநியோகத் திட்டத்தை முடக்க சதி!

வைகோ கடும் கண்டனம்

Mon, 24/07/2017

தமிழகத்தை அழிக்கும் பெட்ரோலிய முதலீட்டு மண்டலம்!

மத்திய-மாநில அரசுகளுக்கு வைகோ கண்டனம்

 

உருவாக்கம் மற்றும் பராமரிப்பு
திரு. கார்த்திகேயன்
த. சுபாஷ், த/பெ Dr. இரா. தண்டபானி (Late)